รายชื่อนิสิตสอบบรรยายวิชา พยาธิวิทยาตามระบบ :: 405314 |
วันพุธที่ 8 ธันวาคม 2553 เวลา 17.00 - 18.10 น. |
ห้องปฏิบัติการที่ 1 |
|
|
|
|
|
ลำดับที่ |
รหัสนิสิต |
ชื่อ - นามสกุล |
|
|
|
|
1 |
48610171 |
นายปกป้อง กลั่นสุภา |
|
|
|
|
2 |
48610331 |
นางสาววรรัฏฐ์ ภาพสิงห์ |
|
|
|
|
3 |
48610492 |
นางสาวอัญชลี รักธรรม |
|
|
|
|
4 |
49610507 |
นางสาวสุธาทิพย์ รุ่งยิ้ม |
|
|
|
|
5 |
50610100 |
นางสาวพิมพ์ชนก ธรรมมา |
|
|
|
|
6 |
50610131 |
นายสมชาย คัชมาตย์ |
|
|
|
|
7 |
50610322 |
นางสาวณัชชา บ่อไทย |
|
|
|
|
8 |
50610421 |
นายพชร ชมภูนุกูลรัตน์ |
|
|
|
|
9 |
50610537 |
นายศิริภูมิ ภูมิสวัสดิ์ |
|
|
|
|
10 |
50610568 |
นางสาวสุพัตรา วิชาชัย |
|
|
|
|
11 |
50611114 |
นางสาวอภิญญา ดอกแก้ว |
|
|
|
|
12 |
50611145 |
นางสาวนินารินี ยะปา |
|
|
|
|
13 |
51610017 |
นายฐากูร ปั้นทอง |
|
|
|
|
14 |
51610024 |
นางสาวณัฐจารี หอมจันทร์ |
|
|
|
|
15 |
51610031 |
นายธนพร โสวิทยสกุล |
|
|
|
|
16 |
51610048 |
นางสาวนวพร อรรถาวีย์ |
|
|
|
|
17 |
51610055 |
นางสาวเบญอาภา สืบสายอ่อน |
|
|
|
|
18 |
51610062 |
นายพนมกร ใจกว้าง |
|
|
|
|
19 |
51610079 |
นางสาวพัทริกา สุขโรจน์ |
|
|
|
|
20 |
51610086 |
นายภูริวัจน์ วรรณสอน |
|
|
|
|
21 |
51610109 |
นางสาวยุพาภรณ์ โพธิ์นอก |
|
|
|
|
22 |
51610116 |
นางสาววรัญญา คงยาดี |
|
|
|
|
23 |
51610147 |
นางสาวอารดา น้อยหัวหาด |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
ห้องปฏิบัติการที่ 2 |
|
|
|
|
|
ลำดับที่ |
รหัสนิสิต |
ชื่อ - นามสกุล |
|
|
|
|
1 |
51610154 |
นางสาวกนกชนก มีเสน |
|
|
|
|
2 |
51610178 |
นายฉัตรณรงค์ พึ่งพา |
|
|
|
|
3 |
51610192 |
นางสาวณัฐสินี นมเนย |
|
|
|
|
4 |
51610208 |
นางสาวสุวิชญา ขวัญเมือง |
|
|
|
|
5 |
51610215 |
นายพันธมิตร ย้อยสร้อยสุด |
|
|
|
|
6 |
51610246 |
นางสาวศิพิมพ์ คงเอี่ยม |
|
|
|
|
7 |
51610253 |
นางสาวศิริกานต์ เนียมเที่ยง |
|
|
|
|
8 |
51610260 |
นางสาวสรียา รุ่งจำรัส |
|
|
|
|
9 |
51610277 |
นายสหรัฐ ไชยมงคล |
|
|
|
|
10 |
51610284 |
นายสันติภาพ เก่งธัญกิจ |
|
|
|
|
11 |
51610291 |
นางสาวสุพรรณมาศ เขียวมีศรี |
|
|
|
|
12 |
51610314 |
นางสาวหทัยชนน์ ธเนศอนันต์ |
|
|
|
|
13 |
51610338 |
นางสาวอัจฉราวดี นุชเฉย |
|
|
|
|
14 |
51610345 |
นางสาวอาริสา เกตุนาค |
|
|
|
|
15 |
51610352 |
นางสาวเดือนเพชร สัมฤทธิ์ |
|
|
|
|
16 |
51610369 |
นางสาวนฤมล มั่งมีล้น |
|
|
|
|
17 |
51610376 |
นางสาวปรางวลัย พฤกษโชค |
|
|
|
|
18 |
51610383 |
นางสาวพิชานัน คุ้มชนะ |
|
|
|
|
19 |
51610390 |
นางสาวมลภิรา กะแก้ว |
|
|
|
|
20 |
51610406 |
นายวิศเวศ คารมปราชญ์ |
|
|
|
|
21 |
51610413 |
นายกฤตภาส ฟูแสง |
|
|
|
|
22 |
51610437 |
นางสาวอังศุมาลิน หลากสุขถม |
|
|
|
|
23 |
51610444 |
นายอิสรพงษ์ ไทยนิมิต |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
ห้องปฏิบัติการที่ 3 |
|
|
|
|
|
ลำดับที่ |
รหัสนิสิต |
ชื่อ - นามสกุล |
|
|
|
|
1 |
51610451 |
นางสาวกชกร หิรัญญากร |
|
|
|
|
2 |
51610468 |
นางสาวเกวลิน คณฑีวงษ์ |
|
|
|
|
3 |
51610482 |
นางสาวขนิษฐา พุ่มทอง |
|
|
|
|
4 |
51610499 |
นางสาวชารัญญา นุชิตประสิทธิชัย |
|
|
|
|
5 |
51610512 |
นางสาวญาณิกา วัฒนเรืองชัย |
|
|
|
|
6 |
51610529 |
นายณัฐ ดวงรัตนประทีป |
|
|
|
|
7 |
51610543 |
นางสาวถิรนันท์ วงศ์สว่างธรรม |
|
|
|
|
8 |
51610550 |
นายปกรณ์ ลีลาปิยวัฒน์ |
|
|
|
|
9 |
51610567 |
นางสาวพิชญา น้ำค้างงาม |
|
|
|
|
10 |
51610574 |
นางสาวภชสร เวชยชัย |
|
|
|
|
11 |
51610581 |
นางสาวรพีพรรณ นะภิใจ |
|
|
|
|
12 |
51610598 |
นางสาววนัสนันท์ บูรณพานิช |
|
|
|
|
13 |
51610604 |
นางสาววศินี ศรีประเสริฐ |
|
|
|
|
14 |
51610611 |
นางสาววิสมา วิทยานุกรกิจ |
|
|
|
|
15 |
51610628 |
นายวุฒพล สาแดง |
|
|
|
|
16 |
51610635 |
นางสาวสกาวรัศมิ์ ปัทมาวิไล |
|
|
|
|
17 |
51610642 |
นางสาวสราวดี สุภัททธรรม |
|
|
|
|
18 |
51610659 |
นางสาวสุขิตา สีแก้วสิ่ว |
|
|
|
|
19 |
51610666 |
นางสาวสุธาทิพย์ คำเรืองศรี |
|
|
|
|
20 |
51610673 |
นางสาวสุนิสา เสือบัว |
|
|
|
|
21 |
51610680 |
นางสาวหทัยภัทร ตระกูลสุข |
|
|
|
|
22 |
51610697 |
นางสาวอมรรัตน์ มรรคอนันตโชติ |
|
|
|
|